
ก ทบทวน
ของพฤติกรรมผู้บริโภคพบว่าหนึ่งในสี่ของผู้ใหญ่ในอเมริกาซื้อชุดอาหารในปี 2559 ตลาดมีการเติบโตอย่างต่อเนื่องตั้งแต่นั้นมา โดยมีมากกว่า 100 รายการที่แตกต่างกัน บริการจัดส่งชุดอาหาร ให้เลือก บริการจัดส่งชุดอาหาร เช่น Blue Apron สวัสดีเฟรช , และ HomeChef มอบความสะดวกสบาย ประสิทธิภาพ และโอกาสในการพัฒนาทักษะการทำอาหารและขยายรสชาติของคุณ พวกเขาตอบสนองทุกอย่างตั้งแต่การรับประทานอาหารที่กินไม่เลือกแบบดั้งเดิมไปจนถึงผู้ที่มีความต้องการอาหารเฉพาะเช่นอาหารมังสวิรัติ อาหารพาเลโอ อาหารคีโต และอาหารปราศจากกลูเตน กล่องจัดส่งชุดอาหารช่วยขจัดความจำเป็นในการวางแผนมื้ออาหาร ซื้อของชำ หรือหาวิธีใช้ส่วนผสมที่เหลือ และอาจเป็นวิธีที่ง่ายในการปฏิบัติตามเป้าหมายด้านอาหารและสุขภาพของคุณ
- HelloFresh ราคาเท่าไหร่?
- ผ้ากันเปื้อนสีน้ำเงินราคาเท่าไหร่?
- กรีนเชฟราคาเท่าไหร่?
- โฮมเชฟราคาเท่าไหร่?
- Sun Basket ราคาเท่าไหร่?
- ราคาสดเท่าไหร่?
- กล่องจัดส่งชุดอาหารราคาถูกที่สุดคืออะไร?
- มีตัวเลือกอื่นสำหรับชุดอาหารราคาไม่แพงหรือไม่?
ด้วยการจัดหาส่วนผสมในปริมาณมาก จากนั้นจึงวัดปริมาณที่สูตรอาหารกำหนดไว้ล่วงหน้าเท่านั้น บริการจัดส่งชุดอาหารจึงสามารถลดค่าใช้จ่ายและลดเศษอาหารได้ บรรจุภัณฑ์ที่แช่เย็นและส่วนผสมที่มีน้ำหนักมากอาจทำให้มีค่าจัดส่งสูงสำหรับแต่ละกล่อง ทำให้ราคาโดยรวมต่อมื้อสูงขึ้น สิ่งที่ดูเหมือนข้อเสนอที่ดีมักจะกลายเป็นราคาที่แพงกว่าที่คาดไว้เมื่อคุณเลือกแผนการเป็นสมาชิกและเลือกอาหารทั้งหมดจากเมนูตัวเลือกเสร็จแล้ว และพร้อมที่จะชำระเงิน
หากคุณสนใจที่จะลองสมัครสมาชิกชุดอาหารหรือสมัครตอนนี้ แต่ต้องการประหยัดเงิน เราได้เจาะลึกเกี่ยวกับค่าใช้จ่ายสำหรับบริการจัดส่งชุดอาหารยอดนิยมและรวบรวมรายการที่คุณสามารถ อ่านในขณะที่คุณพิจารณาตัวเลือกและความต้องการของคุณ ราคาสำหรับกล่องสมัครสมาชิกชุดอาหารแต่ละรายการจะขึ้นอยู่กับค่าธรรมเนียมและคำสั่งซื้อทั่วไป โดยไม่คำนึงถึงส่วนเสริมหรือส่วนลดส่งเสริมการขายสำหรับข้อเสนอแรกของคุณ อ่านต่อเพื่อดูว่าบริการจัดส่งชุดอาหารใดมีราคาถูกที่สุด
HelloFresh ราคาเท่าไหร่?

กล่อง HelloFresh มีมูลค่า $8.99 ต่อการให้บริการ บวกค่าธรรมเนียมการจัดส่ง $10 แต่อาจต่ำถึง $7.49 ต่อการให้บริการสำหรับแผนขนาดใหญ่ ไม่มีค่าสมาชิก ลูกค้าใหม่มักจะได้รับโปรโมชันพร้อมอาหารฟรีสูงสุด 14 มื้อ
ตัวเลือกแผน: HelloFresh เสนอแผนพื้นฐาน 6 แผน: เนื้อสัตว์และผัก, ผัก, เหมาะสำหรับครอบครัว, Calorie Smart, Quick and Easy และ Pescetarian
ค่าใช้จ่าย: เริ่มต้นที่ $7.49/เสิร์ฟ
ค่าจัดส่ง: $ 10 แต่พวกเขาเสนอการจัดส่งฟรีในกล่องแรกของคุณ
สั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 มื้อต่อสัปดาห์
ทดลองฟรี: เป็นครั้งคราว
ผ้ากันเปื้อนสีน้ำเงินราคาเท่าไหร่?

กล่อง Blue Apron มีมูลค่า $8.99 ต่อหนึ่งหน่วยบริโภค บวกค่าจัดส่ง $10
ตัวเลือกแผน: Blue Apron เสนอตัวเลือกแผนสี่แบบ: Signature, Signature สำหรับ 4, มังสวิรัติสำหรับ 2, Wellness สำหรับ 2
ค่าใช้จ่าย: เริ่มต้นที่ $8.99/เสิร์ฟ
ค่าจัดส่ง: $10
สั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 สูตรอาหาร ต่อสัปดาห์
ทดลองฟรี: ไม่มี
กรีนเชฟราคาเท่าไหร่?

Green Chef เป็นหนึ่งในบริการจัดส่งชุดอาหารที่มีราคาแพงกว่า อาหารส่วนใหญ่จะอยู่ที่ 11.99 ถึง 12.99 ดอลลาร์ต่อหนึ่งหน่วยบริโภค ขึ้นอยู่กับจำนวนหน่วยบริโภคที่คุณสั่งและแผนการรับประทานอาหารที่เฉพาะเจาะจง
ตัวเลือกแผน: Green Chef เสนอแผนสามตัวเลือก: Keto + Paleo, Balanced Living, Plant-Powered
ค่าใช้จ่าย: เริ่มต้นที่ $11.99/เสิร์ฟ
ค่าจัดส่ง: $10
สั่งซื้อขั้นต่ำ: 3 มื้อต่อสัปดาห์
ทดลองฟรี: เป็นครั้งคราว
โฮมเชฟราคาเท่าไหร่?

มาตรฐาน มื้ออาหารของโฮมเชฟ เริ่มต้นที่ $8.99 ต่อการแสดง ขึ้นอยู่กับตัวเลือกที่เลือก นอกจากนี้ยังมีมูลค่าการสั่งซื้อขั้นต่ำรายสัปดาห์ที่ $49.95
ตัวเลือกแผน: Home Chef เสนอตัวเลือกสองแผน: Home Chef (อาหารที่มีส่วนผสมสดและแบ่งสัดส่วนไว้ล่วงหน้า) และ Fresh and Easy (อาหารที่ปรุงน้อยหรือไม่มีการเตรียมอาหาร)
ค่าใช้จ่าย: เริ่มต้นที่ $8.99/เสิร์ฟ
ค่าจัดส่ง: $ 10
สั่งซื้อขั้นต่ำ: 3 มื้อต่อสัปดาห์
ทดลองฟรี: ไม่มี
Sun Basket ราคาเท่าไหร่?

อาหาร Sun Basket ส่วนใหญ่อยู่ที่ 11.49 ดอลลาร์ต่อมื้อ โดยมีค่าธรรมเนียมการจัดส่งเพิ่มเติม 6 ดอลลาร์ต่อกล่องต่อสัปดาห์ คำสั่งซื้อที่มากขึ้นอาจมีราคาเพียง $10 ต่อการแสดงพร้อมค่าจัดส่ง
ตัวเลือกแผน: Sun Basket เสนอทางเลือกสองแผน: Fresh & Ready และ Meal Kits
ค่าใช้จ่าย: เริ่มต้นที่ $11.49/เสิร์ฟ
ค่าจัดส่ง: $ 6 แต่พวกเขาเสนอการจัดส่งฟรีในการจัดส่งครั้งแรกของคุณ
สั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 เสิร์ฟต่อสัปดาห์
ทดลองฟรี: ไม่มี
ราคาสดเท่าไหร่?

อาหารสดใหม่เริ่มต้นที่ 8.49 ดอลลาร์ บวกค่าจัดส่งตามคำสั่งซื้อและปลายทาง
ตัวเลือกแผน: Freshly เสนอตัวเลือกแผนห้าแบบ: 4, 6, 8, 10 หรือ 12 มื้อต่อสัปดาห์
ค่าใช้จ่าย: เริ่มต้นที่ $8.49/เสิร์ฟ
ค่าจัดส่ง: จะมีค่าใช้จ่ายเมื่อชำระเงิน
สั่งซื้อขั้นต่ำ: 4 มื้อต่อสัปดาห์
ทดลองฟรี: ไม่มี
กล่องจัดส่งชุดอาหารราคาถูกที่สุดคืออะไร?
ดังนั้น เมื่อคุณกำลังมองหาสิทธิประโยชน์ทั้งหมดของการสมัครใช้บริการจัดส่งชุดอาหารแต่ต้องอยู่ในงบประมาณที่จำกัด คุณจะต้องพิจารณาหนึ่งในผู้แข่งขันสำหรับการสมัครสมาชิกบริการจัดส่งชุดอาหารที่ถูกที่สุด ผู้ชนะ? ทุกแผ่น และ Dinnely ซึ่งแต่ละรายการสามารถเพลิดเพลินได้ในราคาเพียง $5 ต่อหนึ่งหน่วยบริโภค ในความเป็นจริง หากคุณสั่งแผนมื้ออาหารในปริมาณมากที่สุด ซึ่งเป็นแผนครอบครัวสำหรับสี่คน โดยแบ่งเป็น 6 มื้อต่อสัปดาห์ มื้ออาหารแต่ละมื้อจะมีราคาเพียง 4.69 ดอลลาร์สหรัฐฯ ทั้งคู่ ทุกแผ่น และอาหารค่ำจะยึดติดกับค่าธรรมเนียมการจัดส่ง $ 9 ต่อกล่อง
มีตัวเลือกอื่นสำหรับชุดอาหารราคาไม่แพงหรือไม่?
เพื่อรับประโยชน์หลายอย่างเช่นเดียวกันกับบริการจัดส่งชุดอาหารในขณะที่ประหยัดเงินได้มากขึ้น แพลตฟอร์มอย่างเช่น ไซด์เชฟ ขจัดความจำเป็นในการจ่ายค่าจัดส่งราคาแพงโดยส่งรายการส่วนผสมของคุณไปยัง Walmart ในพื้นที่ของคุณเพื่อรับสินค้าสำเร็จรูป ผู้ใช้ยังสามารถเรียกดูสูตรอาหารกว่า 18,000 รายการเพื่อค้นหาตัวเลือกที่อร่อยหรือเป็นมิตรกับอาหาร แต่ไม่ต้องลงทะเบียนในการต่ออายุสมาชิกหรือต้องจัดการกับบรรจุภัณฑ์ที่จัดส่งอย่างสิ้นเปลือง